Cikakken Bayani

Me yasa kuke zabar wannan kayan namu?
1. Wannan Coffee Mug tare da murfin PP, yana da mashahuri ga US CA EU da dai sauransu.
2. Wannan shine ƙirar masana'anta.
3. Wannan kwalban mu ma iya da game da 4 daban-daban zane lids, za ka iya zabar 1 jiki 2 ko 3 daban-daban zane lids.
4. Wannan kwalban da high quality, 100% leakproof, 100% injin, muna yi 3 sau injin dubawa.
5. Mu shafi tare da cikakken-atomatik inji samar, da kuma 100% ingancin duba, insure da high quality shafi.
6. Za mu iya yin tambarin ku a kowane wuri.
7. Akwai babban bakin murfi.
Biya & Jigila
Hanyoyin biyan kuɗi: T / T, L / C, Paypal da sauransu
Sharuɗɗan biyan kuɗi: 30% T / T a gaba, 70% T / T ma'auni akan kwafin B/L
Loading tashar jiragen ruwa: NINGBO ko tashar jiragen ruwa SHANGHAI
Jirgin ruwa: DHL, TNT, LCL, akwati mai kaya
Game da Kunshin
Akwatin ciki da akwatin kwali
Misalin Lokacin: 7 kwanaki
Lokacin Jagora: 35-40days





FAQ
1. Menene MOQ ɗin ku?
Yawancin lokaci MOQ ɗinmu shine 3000pcs.we yarda da ƙananan yawa don odar ku.
2. Yaya tsawon lokacin jagoran samfurin?
Don samfuran da ke akwai, yana ɗaukar kwanaki 2-3. Idan kuna son ƙirar ƙirar ku tana ɗaukar kwanaki 5-7
3. Yaya tsawon lokacin jagoran samarwa?
Yana ɗaukar kwanaki 30 don MOQ. Muna da babban ƙarfin samarwa.wanda zai iya tabbatar da lokacin bayarwa da sauri har abada ga babban adadi.
4. Menene a cikin fayil ɗin kuke buƙata idan ina son ƙirar kaina?
Muna da namu zanen a gida. Don haka za ku iya samar da JPGAlcdr ko PDFetc.Za mu yi zane na 3D don mold ko bugu don tabbatarwar ku ta ƙarshe dangane da fasaha.

filin gini: 36000 murabba'in mita
Ma'aikata: kusan 460
Adadin tallace-tallace a cikin 2021: kusan USD20,000,000
Yawan fitarwa na yau da kullun: 60000pcs/day





-
500ml Sabon Zane Biyu Bakin Karfe Va...
-
Karfe 950ml Kwalba na Wasanni Kai tsaye
-
600ml Vacuum doble bango Bakin Karfe Thermos ...
-
Murfin Bambaro 20oz Vacuum Coffee Mug
-
Sabuwar Kyawawan Ƙaƙwalwar Ruwan Ruwa Tare da Hannun Riko
-
20oz Bakin Karfe Insulated Bulk Water Bottl...